Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

------ "แบงค์ พัชร" ขอ "นิหน่า " >>>แต่งงาน<<< ในวันเกิดของเธอ ------

นี่คือผู้หญิงที่โชคดีที่สุดในโลกวันนี้ @ninanaka เพราะนอกจากจะเป็นวันเกิด แล้ว @MJBank ยังขอเธอแต่งงาน

เพิ่มข้อความ::
======================================
มีคลิปอยู่ที่ ความคิดเห็นที่ 143 และ 171 จากคุณเซล ค่ะ
ขอบคุณนะคะ

สำหรับคนที่ต้องการอ่านถอดความ....
เราพยามแปลให้แล้วอยู่ที่ คห.161 ค่ะ
ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้นะคะ
======================================
พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ

ฮิ้วววววววววววว.....ขอให้รักกันนานๆนะคะ
สุขสันต์วันเกิดนิหน่า และยินดีด้วยกับทั้งสองคนนะคะ ^^

(ที่มา http://mypict.me/show.php?id=d9QKz)
ขอบคุณ @Orangedrama นะคะ

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 53 21:02:34

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 53 20:39:51

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 53 20:36:34

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 53 20:35:54

จากคุณ : WakeFulness
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 53 13:37:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com