Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้น้องพริมครบ 7 ขวบ....เลยแวะมาขอพรจากพี่ๆที่น่ารักทุกคนค่ะ ติดต่อทีมงาน

ปกติแม่กุ้งไม่ค่อยได้โพสต์กระทู้ในเฉลิมไทยซักเท่าไหร่ จำได้ว่าตั้งแต่เป็นสมาชิกมาก็เพิ่งตั้งไปประมาณ 3 กระทู้ได้

แต่ก็แวะมาแอบอ่านอย่างเงียบๆทุกวันนะคะ และโพสต์คอมเม้นท์บ้างนานๆที แต่อ่านทุกวันๆละหลายชม.ค่ะ

วันนี้เป็นวันครบรอบวันเกิดของน้องพริม ซึ่งปีนี้ก็ครบ 7 ขวบแระ ไวจริงๆ แม่กุ้งรู้สึกว่าเหมือนเพิ่งจะคลอดมาไม่นานนี่เอง อิอิ

เลยถือโอกาสแวะมาขอพรจากคุณลุงคุณป้าคุณน้าคุณอาและพี่ๆที่น่ารักในห้องนี้ซักหน่อย

ขอบพระคุณล่วงหน้า....สำหรับคำอวยพรทุกๆคำนะคะ และขอให้พรต่างๆเหล่านั้นจงย้อนกลับไปสู่ทุกคนเป็น 100 เท่า 1000 เท่าเลยคร๊า จู๊บจู๊บ

***  อ้อ....หวังว่าคงไม่มีใครมาไล่ให้ไปตั้งกระทู้ที่ห้องอื่นนะคะ เพราะน้องพริมนี่ก็ถือว่าอยู่ในแวดวงโฆษณา

มาตั้งแต่เล็กแต่น้อยเหมือนกัน เพราะฉะนั้น.....แม่กุ้งเลยขออนุญาตตั้งกระทู้ในห้องโฆษณานี้เลยละกันนะคะ ขอบคุณค่ะ ***

จากคุณ : My Little Primmy
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 53 14:35:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com