Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AKB48 บ้านหลังที่ 2] IDOL ที่ไม่ได้มีเพียงแค่แอ๊บแบ๋ว...โหดๆก็ได้นะเออ ภาค Beginner ติดต่อทีมงาน

ได้ฤกษ์เปิดตัวใหม่ซักที  ตอนนี้ใช้หัวบ้านเป็น AKB48 ไปก่อนนะคะ  แล้วเดี๋ยวยังไงอาจจะมีเปลี่ยนไปซึ่งอาจจะเป็น Stage48 Theater 48 บลาๆ

ซึ่งจะขึ้นอยู่กับเสียงโหวตของทุกๆคน

แล้วก็สุดท้ายนี้ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาช่วยกันแปะข่าว  แปะรูป  โพสคลิปนะคะ  หากมีข้อผิดพลาดประการใดแนะนำหรือติเข้ามาได้คะ  เราจะปรับปรุง

หวังว่าบ้านหลังที่สามครั้งหน้าคงจะมีอะไรๆเปลี่ยนแปลงมากขึ้นนะคะ
แล้วใครมีข้อมูลของสาวๆกรุ๊ปอื่นๆ  ไม่ว่าจะเป็น SKE48 SDN48 หรือ NMB48 ก็สามารถแปะให้เราได้นะคะ

Enjoy คะ!!!

ปล. หากใครอยากอาสาทำโฟโต้ช๊อปของหัวบ้านในครั้งหน้า สามารถแจ้ง และแปะลิ้งค์รูปได้เลยนะคะ

ขอโทษคุณ Heaven Rotate ด้วยนะคะ เราเพิ่งกลับไปเปิดกระทู้เเรก  เลยไม่ได้เห็นชื่อหัวบ้านที่ตั้งไว้ ครั้งหน้าเอาใหม่นะคะ เราเชื่อว่ากระทู้สาวๆวิ่งไวอยู่แล้ว

อ๊ากส์....กกกก ทำผิดพลาดอย่างร้ายแรง  อันที่จริงก่อนตั้งบ้านใหม่เราต้องแตกประเด็นจากกระทู้เก่าก่อนใช่มั๊ยคะ  เง้อๆขอโทษจริงๆคะ เรามือใหม่เรื่องพวกนี้จริงๆ ไว้ครั้งหน้าจะแก้ตัวให้ดีกว่าเดิมคะ

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 53 21:42:46

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 53 20:47:24

จากคุณ : นางสาวหิ่งห้อย
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 53 20:40:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com