Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลงรัก ซีรี่ส์เกาหลี่ You’re Beautiful ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งมีเวลาได้ดูซีรี่ส์เกาหลี่ You’re Beautiful หล่อน่ารัก กับ ซูเปอร์สตาร์น่าเลิฟhttp://www.nung-dee.com/catalog.php?idp=2767 เลยหยิบมาฝากตั้งแต่ต้นจนจบ แต่เป็นภาษาเกาหลีซับไทยนะค่ะ เพื่อใครอยากดูบ้าง พอดูจบแล้วอ่า น่ารักทุกคนเลย นั่งดูอยู่ 2 วัน คุ้มจริงๆ ค่ะ มีความสุข เพลงที่แต่ละคนร้องก็เพราะจริงๆ ถ้า ฮวาง แทคยอง ไม่ทำทรงนี้ก็ดี แต่พอเอาผมขึ้นแล้วเวลายิ้มน่ารักสุดๆ (ดูช้าไปขออภัยด้วยค่ะ) ใครมีรูปและประวัติเอามาฝากกันหน่อยนะค่ะ กำลังอินค่ะ

จากคุณ : ชิเจิ้ม
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 53 20:59:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com