Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมพึ่งได้ดูละคร เมื่อดอกรักบาน จบ โอ้ ! มันสุดยอดมากๆครับ ติดต่อทีมงาน

ส่วนตัวผมชอบพลอย
แล้วก็ชอบหาย้อนดูละครของพลอยทาง youtube บ่อยๆ
และเมื่อ 2 ที่ผ่านมา
ผมได้มีโอกาส ดูละครเรื่อง เมื่อดอกรักบาน
โอ้ ! พระเจ้าจอร์ด ทอดกล้วย ขอบอกว่า สนุกมากๆ
(ติดละครเรื่องนี้มากๆ นอนตี5 ตื่น 8โมง มา3วัน เพราะละครเรื่องนี้แต้ๆ)
ผมประทับใจ คุณชายชาติ โยดม ในบท ตะวัน มากๆ
ผมอธิบายไม่ถูกว่า ประทับใจอะไร
มันมีหลากหลายอารมณ์รวมกัน ผมพูดไม่ถูกจริงๆว่ามันคืออะไร
ส่วนขวัญใจของผม
พลอย ในบท เคลียร์
ตอนแรกๆน่ารักมากๆ(เคลียร์ตอนอ้อนน่ารักน่าหยิกแก้มมากๆ)
ผมย้อนดูตั้งหลายรอบ
พอหลังๆ เธอร้ายๆ ก็แอบด่าบ้าง สงสารบ้าง สรุปชอบเคลียร์ตอนแรกๆมากกว่า
ส่วน แอฟ สวยดีครับ ยิ้มสวยมากๆ ยิ่งตอนฟ้อนหนิสุดยอด
จะมีสะดุดนิดหน่อยก็ตรงพระเอกแหล่ะครับ(ชั่งมันๆ)
สรุปคือ ทุกๆอย่างในเรื่องนี้ ผมประทับใจมากๆครับ(ดูแล้วอยากไปแอ่วเชียงใหม่มากๆครับ)

ปล.1 ชุดพลอยในเรื่อง สวย น่ารัก มากๆ ผมชอบพลอยแต่งตัวแบบนี้ชิบ
ปล.2 อยากรู้ว่าช่วงที่ละครออกอากาศกระแสดีมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : ผมไม่รู้ ผมเมา
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 53 23:13:12 A:202.91.18.194 X:64.255.164.119 TicketID:292724

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com