Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนๆ หนังเกาหลี ยังจำ "ลีอุนจู" ได้มั้ยครับ? ติดต่อทีมงาน

สองสามวันมานี้ผมรื้อแผ่น dvd ที่บ้านเพื่อจะจัดให้เป็นระเบียบ ก็ไปเจอหนังเกาหลีเก่าๆ ที่เคยซื้อไว้หลายเรื่อง พอเอามาจัดดูก็พบว่า เรามีหนังที่ลีอุนจู เคยแสดงอยู่หลายเรื่องเลย มีทั้งที่เคยดู และบางเรื่องก็ซื้อมาเก็บไว้ยังไม่ได้เอามาดูซะที

ยังจำได้เลยว่า วันก่อนที่จะมีข่าวว่าเธอฆ่าตัวตายในตอนนั้น ผมยังหยิบหนังเรื่องหนึ่งของเธอมาดูเลย แล้วก็รู้สึกว่า เธอมักจะได้รับบทเป็นผู้หญิงน่าสงสารแทบจะทุกเรื่อง (ไม่เว้นแม้กระทั่งในหนังสยองขวัญ อย่าง Unborn But Forgotten)

อ้อ ผมมีข้อสงสัยด้วยครับ ว่า

Only When I Sleep เวอร์ชั่นนี้ ลีอุนจูเคยร้องเอาไว้ แต่อยากรู้จังครับ ว่าวงไหนที่เอาเสียงลีอุนจูมา feat. ใหม่ ผมฟังแล้วรู้สึกว่าเป็นอีกเวอร์ชั่นนึงที่เพราะจังเลยครับ มีเสียงผู้ชายสลับกับผู้หญิง ..

จากคุณ : เด็กชายหัวหอม
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 53 22:06:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com