Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาหนังเก่า (เซียนหนังเข้ามาตอบหน่อยนะครับ) ติดต่อทีมงาน

พอดีดูกระทู้ทายชื่อหนังแล้วมันเกิดอยากดูหนังเก่าเรื่องหนึ่งขึ้นมานะครับ
แต่จำชื่อหนังไม่ได้ = =" เลยต้องมารบกวนถามหาหน่อย

จำเนื้อเรื่องได้ไม่มาก จำได้แต่ว่ามีตัวแปลกๆอย่างหมาผสมจระเข้ที่อยู่ในสนามกอล์ฟ
และตัวที่คล้ายๆเทอร์โรซอร์(Pterosaur)ที่บินมาป่วนห้าง
กะฉากที่จำได้แม่นที่สุดก็คือยุงที่เจาะชุดป้องกันแล้วมุดเข้าไปวิ่งอยู่ใต้ผิวหนัง
และตอนจบที่เอายาสระผม(มั้ง) ฉีดเข้าไปในรูคล้ายๆรูทวารหนักของตัวประหลาดยักษ์

แค่นี้แหละครับ รบกวนด้วยนะครับ

จากคุณ : My.Doll
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 53 23:39:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com