Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปดูแฟนใหม่ ต้องยอมรับ ผมมัวแต่สนใจคุณก้อยจนลืมสนใจแฟนไปเลย (เป็นผลให้งานเข้าตามมา) ติดต่อทีมงาน

คือก็ไปดูตามเทศกาลอะนะ แฟนก็แปลกกลัวผีก็ชอบดู เราก็อะอยากดูก็ดู ไหนๆก็ไม่มี saw3D ให้ดูและ

ยอมรับว่าหนังไม่ได้มีอะไรซับซ้อน เนื้อเรื่องไม่ได้ยากเกินคาดเดา
ผมสะดุ้งบ้างเป็นบางฉาก (แต่คุณแฟนเธออินจัดก็สะดุ้งได้หลายฉาก)
ที่จริงผมชอบงานด้านภาพนะ ก็โอเคอยู่ ภาพสวย แต่จัดวางผีในเรื่องก็โอเคไม่ได้ออกมาโฉ่งฉ่าง แต่ให้เห็นตามหลืบตามมุมแทน ต่างกับแฟนเก่าที่มาเป็นตัวเป็นตน

แต่เชื่อไหมครับทั้งนี้ทั้งนั้นสิ่งที่สะกดผมได้ตลอดเรื่องก็คือ คุณก้อย หน้าเธฮนี้ชวนมองจริงๆ อิอิ เรียกฉากไหนเธอออกมาหรือ โคสอัพหน้าใกล้ๆ ผมงี้มองไม่กระพริบ บางฉาก แฟนผมตกใจผี ผมก็มัวแต่มองก้อย ลืมแฟน เธอแอบงอน ไม่ค่อยโอ๋เธอ ผมเลยซวยโดนงอนเล็กน้อย ต้องปลอบด้วยไอติมเสียเงินอีกตู

แล้วมาเจอฉากนั้น ผมตะลึงไม่เธอเห็นเธอโชว์ขนาดนี้ เพิ่งรู้ว่าเธอก็มีอะไรๆๆโอเคเลย แอบอิจฉาพี่ตูนขึ้นมาเลย ตาค้างเลยฉากนั้น

ก็มาเล่าประสบการณ์ขำๆ และเตือนหนุ่มไปดูเรื่องนี้กับ กิ๊ก แฟนใหม่ แฟนเก่า แฟนชาวบ้าน แฟนในอนาคต ก็ระวังตัว ให้ดีๆ นะครับ เพราะที่จริงนอกจากคุณก้อย คุณโบวี่ก็เอาเรื่องหุๆๆ

ตัวหนังผม ให้กลางๆก็ไม่ได้แย่อย่างน้อยก็ดีกว่าหลายๆเรื่อง ก็ให้ผ่านครับ ถ้าคุณไม่ได้คาดหวังมากมาย

จากคุณ : hitoshura
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 53 21:53:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com