Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..Postman to Heaven ดูแล้วเข้ามาคุยกัน.. ติดต่อทีมงาน

**คำเตือน กระทู้นี้เปิดเผยเนื้อหาสำหรับท่านที่ดูแล้วนะครับ เดี๋ยวเสียอรรถรส

..คนที่ดูแล้วคิดว่าเป็นไงบ้างครับ ส่วนตัวเล็งเรื่องนี้ไว้นานล่ะ เพราะชอบนางเอก ฮาาาา โดยรวมผมชอบมากครับ ทั้งเนื้อเรื่อง มุมกล้อง ภาพสวยมาก

..ตอนดูก็อยากรู้ว่าเรื่องแบบนี้มันจะจบแบบโศกนาฎกรรมหรือจบแบบแฮปปี้เอน
ดิ้ง เนื้อเรื่องมันชวนคิดว่าคงจบไม่สวย จะมีเทวดาหน้าไหนกลายร่างเป็นมนุษย์ได้ แต่พอเฉลยว่าเทวดาที่แท้คือคนที่เป็นเจ้าชายนิทราเรื่องเลยถึงบางอ้อ

..ผมคิดว่าคนเขียนบทเก่งนะที่เอาเรื่องทำนองนี้มาเขียนเป็นหนังรักได้ ชอบมาก

..ใครยังไม่ดูก็หามาดูกันได้ครับ หรือว่าดูกันหมดแล้วหว่า นิดนึงครับว่าเพลงจบท้ายเรื่องเป็นเพลงอะไรครับ เพราะดีอยากมาฟัง

..ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ดูซีรี่ย์เลย เพิ่งหยิบเรื่องนี้มาดูหลังจากดู ยุนอา มาได้ สี่สิบกว่าตอนล่ะ หลังจากนี้คงต้องตามดูให้จบซะที

จากคุณ : AB Rh+
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 53 23:04:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com