Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[CEE&CHEER FAMILY @PANTIP]] #132 เพลิง-ตะเภา >> ความสุข ความทรงจำ ไม่มีที่สิ้นสุด{แตกประเด็นจาก A9906668} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังนี้มีทั้งความรัก  ให้ซีและเชียร์ 
ใครเป็นแฟนคลับของทั้งคู่หรือแม้ไม่ใช่แฟนคลับก็ตาม
มาร่วมพูดคุยกันได้เลยจ้า

รักซี  รักเชียร์ 

มาลงชื่อร่วมเป็นสมาชิกกันเยอะๆนะจ๊ะ        

*เรื่องโพสต์ไม่ให้ชนกันอันนี้คงแก้ไม่ได้แต่ว่าก็ค่อยๆพิมพ์ค่อยๆโพสต์ละกันนะคะ
*แล้วก็ถ้ากระทู้ถึง150แล้วหรือว่ามันด๋อยแล้วให้ทุกคนสามารถแตกกระทู้ได้เลย โดยเอา คห.ที่1/2/3/4/5/6/7 ไปโพสต์ก่อนด้วยนะ
*เว้นการพูดคุยเรื่องส่วนตัวหรือเล่นจนมากเกินไปนะคะ
*ใครมีงานหรือข่าวของทั้งคู่ มาร่วมอัพเดทกันได้ค่ะ

สมัครสมาชิกบ้านนี้บอกชื่อเล่นหรือนามแฝงกันด้วยนะจ๊ะ

แล้วอย่าลืม ”
กดเก็บเข้าคลัง” ป้องกันบ้านหาย
บ้านเราหายไปหลายหลังแล้วนะเออ ช่วยๆ กันกดหน่อยจ้า

ลิงค์แจ้งกระทู้ด๋อยนะคะ http://www.pantip.com/members/helpdesk/cafe_topic.php

ฝากใจไว้ให้เธอกับฉัน ห่วงใยกัน ทุกๆ วันเวลา
ด้วยรัก ที่เราเคยสร้างมา หมั่นรักษาและคอยดูแล ดวงใจ
สบายเหมือนที่เคยบอกกัน ถูกใจกัน ก็ยังคบกันไป
สร้างสม ความรู้สึกมากมาย เก็บเอาไว้เป็นกำลังใจที่ดี

เก็บไว้ทุกๆ เรื่องราว รอยยิ้มที่เราเคยมี เก็บไว้ร่วมกันเป็นภาพดีๆ
สิ่งเหล่านี้ เป็นความทรงจำตลอดไป

ด้วยรัก และด้วยความผูกพัน เมื่อมีวันที่ตัวฉันต้องไป
จะขอ ขอฝากหัวใจ ฝากเอาไว้แทนคำขอบใจจริงๆ

เก็บไว้ทุกๆ เรื่องราว รอยยิ้มที่เราเคยมี เก็บไว้ร่วมกันเป็นภาพ ดีๆ
สิ่งเหล่านี้ คือความทรงจำตลอดไป

จากคุณ : Tigrini
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 53 08:17:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com