Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ โฆษณาผงซักฟอกที่ผู้หญิงทำเสียงครวญคราง เค้าทำไปเพื่ออะไรครับ !!! +++++ ติดต่อทีมงาน

ได้ยินบนรถไฟฟ้า BTS ทุกวัน ก็ตกใจกับเสียงผู้หญิงในโฆษณาทุกที เหมือนมีใครโดน... บนรถไฟฟ้าเลย (โฆษณานี้ ตามทีวีบ้านก็มีครับ) ที่มีเป้ สเลอร์และคนอื่นมาพูดว่า "ให้ผมช่วยมั้ยครับ" คิดดูถ้ามีแต่เสียง ไม่เห็นภาพ เหมือนในวิทยุ คุณจะคิดว่าเค้าทำอะไร และโฆษณานี้เค้าให้ผู้หญิงทำเสียงครวญครางไปเพื่ออะไรครับ !!!!

จากคุณ : tottui
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 53 00:07:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com