Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---->กระทู้เผา สเปเชี่ยล ตอน : ลัลล้ากับเอโนะของรั่วคุง<---- ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

แหม.. ทั้งๆที่เพิ่งบอกว่าจะหายหัวไปซักพักแท้ๆ
แต่ก็ทนเสียงร้องเรียกมิไหว (เรียกให้ไปไกลๆ 555)

เนื่องด้วยอีก1โหลของวัน จะถึงวันเกิดของใครบางคน
ซึ่งเพิ่งจะมีข่าวไม่นานมานี้ว่า  ฮีเอาลูกมาหากิน
ประมาณว่า...
"ผมถอดกางเกงแล้วรูดอันเดอร์แวร์ลงไปพร้อมกัน
ต้องขออภัยจริงๆ เพราะในห้องนั้นมีสตาฟซึ่งเป็นผู้หญิงอยู่ด้วย"

หรืออย่าง...
เพราะว่าฟองเข้าตา นิโนะน้อยที่น่ารักมองไม่เห็นและไม่สามารถหยิบฝักบัวได้
จะบอกให้คนบางคนหยิบให้ เจ้าตัวก็อ้างว่าฟองเข้าตาและมองไม่เห็นเหมือนกัน
อุเหม่... คนเรา ถ้ามันไม่อยากหากินกับลูกชายตัวเอง ควรจะรู้ว่าไม่น่าไปยืนขวางทางมือ
และนั่น ทำให้นิโนะน้อยคว้าหมับเข้าที่ไอบะจูเนียร์!!!

ใช่แล้วครับ กระทู้นี้มีเพื่อผู้ชายคนนั้น
ไอบะอะอะอะอะอะ (ถ้าอ่านเร็วๆจะกลายเป็นไอบ้า..)

เกริ่นยังไม่จบนะ 555
อาราชิเนี่ย ดังขึ้นมาได้ยังไงกันนะ
เชื่อว่าหลายคนคงคิดว่าเพราะฮานะโยริ โอเค มันก็ไม่ผิดหรอกครับ
คนอาจจะมาสนใจเพราะน้องจุนหล่อและนิสัยดี (ฮาาาาา)
แต่กับดักที่ร้ายกาจกว่าก็คือ เมื่อคุณหลงเข้ามาแล้ว คุณจะโดนดูดเข้าไปในไอบะลับแล
เมืองที่มีแต่ทางเข้า แต่ไร้ซึ่งทางออก วะฮ่้าๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นกำเนิดของมันอยู่ที่อาณาจักร D no Arashi ครับ
ครานี้ เราขอพาท่านเที่ยวชม... เมือง A no Arashi โอ้วเย้ อิอิอิ

สำหรับแฟนอาราชิที่เพิ่งหลงมา และยังไม่มีโอกาสได้ยลรายการนี้มาก่อน
หวังว่าจะทำให้พบกับความสนุกสนาน ลัลล้า และโอโมชิโร่ยนะครับ
ดีโนะ เป็นรายการที่นิชอบที่สุด เพราะว่านิเสพติดอาราชิ เพราะรายการนี้

หวังเป็นอย่างยิ่งว่า  กระทู้นี้จะดีพอที่จะทำให้ตั้งกระทู้ต่อไปได้นะครับ
(เอโนะมันมีเยอะเกิน คงไม่จบในกระทู้เดียว...)

จากคุณ : ninoshingo
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 53 18:03:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com