Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 90 ="นิชคุณ & วิคตอเรีย" Merry Christmas to all khuntorians{แตกประเด็นจาก A10052252} ติดต่อทีมงาน

lovelovelovelovelovelove

นิชคุณ : มีบางรายการที่เธอต้องไปทำงานฟาร์ม ใช่มั้ยครับ? ผมก็อยากจะไปหา และทำงานไปด้วยกัน งานมันดูยากลำบากจริงๆ แต่เธอยังคงยิ้มออกอยู่เสมอ? ตอนนี้พวกเราสนิทกันมากขึ้น และคอยดูแลกันและกัน (ในระหว่างถ่ายทำ wgm) ผมก็อยากจะดูแลเธอแม้แต่ตอนที่อยู่ในรายการอื่นๆด้วยครับ
ถึงแม้ว่าไม่ได้ออกอากาศ ผมก็อยากจะอยู่ข้างๆ คอยหาน้ำมาให้ และช่วยเช็ดเหงื่อของเธอ ดังนั้นบางครั้งผมจึงรู้สึกสับสนครับ

วิคทอเรีย : เมื่อฉันอยู่เพียงลำพัง ฉันคิดอยู่เสมอว่า ฉันต้องทำให้ดี ฉันต้องทำให้ดี แต่ตอนนี้ บางครั้งฉันคิดว่า ถ้าฉันไม่สามารถทำแบบนี้ได้ฉันยังมีนิชคุณ เขาจะทำเพื่อฉันอย่างแน่นอน

แต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงาน

จากคุณ : Mine Melody
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 53 23:51:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com