Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

EXCLUSIVE : สัมภาษณ์ ... พี่แดง ธัญญา "ผู้กำกับ" พี่อ๊อฟ พงษ์พัฒน์ ( วายุภัคมนตรา ตัวจริง)...ขอโทษถ้าทำให้คนดูผิดหวัง ติดต่อทีมงาน

ยังคงบอบช้ำกับกระทู้ของ "ณเดชน์" ไม่หาย และคิดในใจว่า ต่อไปนี้ จขกท จะไม่สัมภาษณ์เอ็กซคลูซีฟใครมาลงในพันทิปให้ตัวเองต้องกดดันตัวเองอีกต่อไปแล้ว  แต่แล้วความคิดนี้ก็ต้องเปลี่ยนไป เมื่อจู่ๆ ตัวเองก็ร้องไห้แล้วยิ้มทั้งน้ำตาเมื่อได้ดู "วายุภัคมนตรา" ตอนอวสาน

เบอร์ของพี่อ๊อฟ พงษ์พัฒน์ กับ ของพี่แดง ธัญญาที่เก็บเอาไว้ในซิมนานแสนนาน แต่ไม่เคยถูกนำมาใช้เพราะความขลาดกลัว ไม่กล้าโทรไปหาพี่ทั้งสอง มาวันนี้มันถูกความกล้าหาญ ความอยากส่งเสริมคนดีที่ทำดีพังกำแพงแห่งความกลัวไม่เข้าท่านั้นให้พังทลายลง

ใช่แล้วค่ะ จขกท ตัดสินใจโทรหาพี่แดงกับพี่อ๊อฟทันทีที่ละครจบ

โทรทั้งๆที่คราบน้ำตายังไม่แห้งเพียงเพื่อจะบอกพี่ทั้งสองที่เป็น "คู่สร้างคู่สม" ของวงการบันเทิงคู่นี้ว่า  

" พี่คะ หนูรักพี่ทั้งสองคนจังเลย ขอบคุณที่สร้างสิ่งดีๆ ให้หนูและคนดูที่ชื่นชอบละครเรื่องนี้ทุกคนนะคะ"

และต่อไปนี้เป็นการพุดคุยที่พี่แดงกับพี่อ๊อฟคุยกับ จขกท ด้วยความซาบซึ้งใจทั้งคนทำละครและคนดูละครนะคะ

ขอบคุณภาพจากคุณ yuirg11 ค่ะ
สังเกตชื่อ "มากี้" จากลายเซ็นของมากี้นะคะ สะกดอย่างนี้นะคะ ไม่ใช่ มาร์กี้ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ธ.ค. 53 05:10:06

แก้ไขเมื่อ 25 ธ.ค. 53 23:32:41

จากคุณ : pladown
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 53 23:20:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com