Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบริจาครูป Howl's Moving Castle หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันก่อนมีโอกาสได้ไปซื้อหนังสือนิยายของ Howl's Moving Castle  กับ Castle in the Air ที่เป็นภาคต่อมาด้วย  สนุกมากเลยค่ะ  ถึงจะต่างจากในการ์ตูนก็เถอะ  แต่ก็คล้ายๆล่ะนะ  ทำให้เราถึงกับต้องกลับมาดูการ์ตูนอีกรอบเลย  งานเทพมากสมเป็นจิบลิจริงๆ  ภาพสวยทุกช็อตถึงจะเปลี่ยนและตัดออกไปเยอะ  มีคนบอกว่าฮาวล์ในหนังสือจะกวนประสาทก็ในการ์ตูนมาก  ดูแล้วก็...เออ  กวนจริงๆ  

ตอนนี้กำลังบ้าฮาวล์ค่ะ  ใครมีรูปสวยๆช่วยบริจาคให้ทีนะคะ  พอดีไม่มีกิฟท์จะให้  แหะๆๆ  จะแฟนอาร์ตหรือออริก็ได้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้า

จากคุณ : Kitadang
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 53 00:25:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com