Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<บ้านหมาก@พันทิป #73>> ทีมส่องหมาก...กำลังจะเสิร์ฟหมากให้สูดกันแล้วจ้า{แตกประเด็นจาก A10099473} ติดต่อทีมงาน

วันนี้น้องมีงานเดินแบบที่พารากอน

บ้านหมาก@พันทิปจัดทีมส่องหมากไปเก็บรูป+คลิปมาให้พี่น้องสูดกันให้ชื่นหัวใจแล้ว

...แต่คืนนี้อาจจะต้อง F5 ยันโต้รุ่ง ยังไงก็ถนอมสุขภาพกันไว้ด้วยนะคะพี่น้องเจ้าขา

ได้ข่าวว่าบ้านหมาก@พันทิปไปจับกลุ่มเม้าท์หมากร่วมกับบ้านปริญ
...ดีค่ะดี สามัคคีคือพลัง เพราะเรารักคนเดียวกัน ฮิ้ววววววววววววววววว

เครดิตรูปจาก MJS Home โพสกันแบบสดๆเลยทีเดียว ขอบคุณมากๆค่ะ

เสื้อผ้าคนของเรา....เขียวเอ้อเฮอจริงๆ หน้าตาไม่ดี...มีดับ

รักหมาก เอ็นดูหมาก อยากให้กำลังใจหมาก ช่วยโหวตหมากด้วยนะจ๊ะ
หัวข้อ หน้าใหม่ เน็ตล่ม (โหวตจนเน็ตเจ้จะล่มแล้ว)
โหวตได้ทุก 15 นาทีจ้า
http://www.my3space.com/activity/bigfan/

จากคุณ : พู่ระหง
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 54 21:53:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com