Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<บ้านหมาก@พันทิป #7>> สูดหมากเรียบร้อย...มานอนเกยตื้นกันที่บ้านหลังนี้กันเลย{แตกประเด็นจาก A10102951} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังนี้เบอร์ 74 นะ ตอนแตกทู้พิมพ์ไม่ครบ ขออภัยด้วยจ้า

เปิดบ้านใหม่ในเวลาอันรวดเร็ว เนื่องจากหลังที่แล้วอุดมไปด้วยรูปคนของเราแทบทุกอิริยาบถ

บางรูปก็เสยกล้องประหนึ่งว่าจะให้เห็นขนจมูกน้องเลยใช่ไม๊??? ...แต่เจ้ชอบ
บางรูปก็ซูมซูมซะเห็นขี้แมลงวันเม็ดเล็กเม็ดน้อยแทบจะนับได้ว่ากี่เม็ด ...แต่เจ้ก็ชอบ

...ขอบคุณพี่หนิง พี่หลิ่น อะจ้า เก๋ นัท จุ๊ (มีใครอีกนะ ที่เราไม่รู้จัก) และสมาชิกบ้านปริญที่ไปเป็นแรงใจให้น้องหมาก
...ขอบคุณตากล้อง(มีกี่กล้องฟระ) ไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

เปิดบ้านด้วยท่าประจำของน้องหมาก

เครดิต จุ๊ ArteeVAN

รักหมาก เอ็นดูหมาก อยากให้กำลังใจหมาก ช่วยโหวตหมากด้วยนะจ๊ะ
หัวข้อ หน้าใหม่ เน็ตล่ม (โหวตจนเน็ตเจ้จะล่มแล้ว)
โหวตได้ทุก 15 นาทีจ้า
http://www.my3space.com/activity/bigfan/

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 54 08:49:30

จากคุณ : พู่ระหง
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 54 08:47:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com