Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออัพเดท รางวัลต่างๆ ของ สถานีโทรทัศน์ เกาหลี ด้วยเถอะค่ะ ติดต่อทีมงาน

ปีนี้ ในแต่ละค่ายทีวี ดาราของพวกเรามีใครได้รางวัล อะไรกันไปบ้างค่ะ
ไม่ได้ติดตามดูเลยค่ะ

เอาแบบ ลงรูปด้วยนะค่ะ เพราะ จี๋ มีความจำกับชื่อดาราไม่ค่อยได้ แต่จำหน้าได้อย่างเดียว คริคริ

หรือรูป เดินพรมแดง ก็ได้นะค่ะ

จี๋ก็เพิ่งดูเีรื่อง slave hunter จบ อยากจะมอบรางวัลเล่นเทพ ให้พี่จางฮยอก จริงๆ

คนบ้าอะไรไม่รู้ หน้ามืดหน้าดำหน้าบาก แต่ก็ยังเท่ห์ ได้ใจจริงๆ

จากคุณ : จี๋จ๋า
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 54 17:42:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com