Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

WGMYongSeoRealLoveStoryดินแดนแห่งรัก ตอน บทเพลงรักครั้งแรกของสองเรา YongSeo is Real !! #88{แตกประเด็นจาก A10128115} ติดต่อทีมงาน

จุดนี้คาดว่าแม่ยกโกกุมาทั่วโลกอาการพอๆกัน บทเพลงรักของสองเรา หวานที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดในสามโลกหล้าาาาาาาาาาาาาาาา

อิย๊งเอ้ยยยยยยยยยยยยยย  อิพี่ขอซูฮก สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดจิงๆน้องชายยย เพลงรักหวานซึ้งอบอุ่นหัวใจ กลิ่นอายความรักลอยอบอวลขนาดนี้  >///////<  ขอบคุณนางฟ้าน้อยของยงจิงๆค่ะ   ซอจูฮยอนหนูเป็นผู้หญิงที่วิเศษที่สุด ขอบคุณที่ฟ้าส่งหนูมาเจอกับพี่ย๊ง  ขอบคุณที่ทำให้แม่ยกทั่วหล้าได้อิ่มเอมใจ มีความสุข ขอบคุณที่รักกันนะจ๊ะ        กรี๊๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด รักคุณ  รักคุณ

มองเข้ามาในตาผม สองตาของผม
มันกำลังบอกกับคุณว่า
ผมรักคุณ  รักคุณ  รักคุณ  รักคุณ

จากคุณ : เอโดกาว่าคุง
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 54 23:29:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

tyle="position:absolute; left:-5px;" />