Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาเเฟนคิมเเตฮี ซงซึงฮยอนเเละเเฟนละคร My Princess ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ อยากหาเพื่อนกริ๊ด เพิ่งดูไป๓ตอนค่ะเเต่ไม่ไหวเเล้ว อยากดูตอนต่อไปเร็วๆ
ทีเเรกก่ะว่าให้ออกมาหลายๆตอนก่อนค่อยดู เเต่ด้วยความที่ว่างเลยเเว๊ปไปดูสักหน่อย ติดจนได้สิเรา
เเตฮีน่ารักมากกก กๆๆๆๆๆ ย้อนวัยไปเป็นนักศึกษาก็ยังน่ารักอยู่ดี คนมันสวยนี่จริงๆเลย อิจฉา
ส่วนพระเอกของเราพี่ซึง หลังจากที่ไม่ได้ดูละครพี่เเกตั้งนาน กลับมาก็หล่อกว่าเดิมอีก ฮา
ตอนเเรกๆยังพอขำออก ไม่รู้ตอนหน้าจะดราม่ารึเปล่านะคะ
เเต่ชอบหมาที่บ้านนางเอกมากๆ น่ารักที่สุด นั่งหน้าตรงตลอดเลย

พีเอส..เห็นตัวอย่างตอน๔ มีกิกวังวงBeast น่ารักเชียว ขอตัวไปดูต่อค่ะ
คนที่ดูเเล้วมาคุยกันนะคะ คนที่ยังไม่ได้ดูเเล้วสนใจลองดูนะคะ เผื่อจะชอบค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 54 01:17:08

จากคุณ : toonim
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 54 01:16:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com