Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SungKyunKwan Scandal #33] [บ้าน JYA จุงกิ-ยูชอน-อาอิน] ตอน ลงชื่อคนไปมีตติ้งกัน ติดต่อทีมงาน

บ้านนี้ของดโหวตอีกหลังนะค้าาา.. ภารกิจมันรัดตัวรัดติ้วเหลือเกิน

เอาเป็นว่ามาสรุปวัน เวลา สถานที่ที่จะมีตติ้งกันดีกว่า
อันนี้ยังไม่ใช่ไฟนอลนะคะ ยังเปลี่ยนแปลงได้เสมอ แต่ลว.เอามาจากคห.ที่บ้านเราคุยๆกันอ่ะ

วันอาทิตย์ที่ 30 มค. 2554 เวลาบ่ายโมง
เรามีนัดทานจาจังมยอน+ต๊อกพกกีกันที่ร้าน WON (เยื้องโรบินสันรัชดา/ติดกับร้านข้าวต้มอู่ทอง)
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2008/10/D7144904/D7144904.html
ใครที่ทำโปรเจ็คต์พับนก+ทำการ์ดให้อาอิน ก็เอามาในงานด้วยนะคะ
คนที่มีของขวัญกระจุ๊กกระจิ๊ก (บ้าน yooahinhaven เน้นว่าควรเป็นของไทยๆ) ก็เอาติดมือมาด้วย

ทีนี้มีปัญหาล่ะค่ะ คือลว.ไม่มีความหัวด้านห่อของขวัญเลย
จึงอยากขออาสาสมัครว่าควรทำแบบไหนอะไรยังไง (บอกตรงๆว่าโง่มาก)
รวมไปถึงไอเดียหีบห่อที่จะส่งไปด้วยค่าาาาา.... ขอแรงหน่อยเน้
(และถ้ามีคนจะเป็นธุระส่งพัสดุไปที่เกาหลีด้วยก็จะเป็นพระคุณมากค่ะ
ชาตินี้ลว.ไม่เคยส่งแอร์เมล์เลยอ่ะ...สรุปแกรทำไรเป็นบ้างนังลว. นอกจากบ้าปู้จาย)

<<<< งานนี้เป็นมีตติ้ง JYA นะคะ มาได้ทุกเมนจ้า แม่มิคแม่กิกิ๊กพี่ประธานมาได้หมดดด >>>>

จากคุณ : bluesherbet
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 54 11:06:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com