Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กรี๊ดดดดดดด กร๊าดดดดดดด แกร๊กกกกก คุณปิ่นบอกว่า "รอยมาร" บอย ปกรณ์คู่ มาร์กี้ กรี๊ดดดดดดด ติดต่อทีมงาน

กร๊าดดดดดดดดดดด แกร๊กกกกกกกกกกกก แวร็กกกกกกกกกก

จากสัมภาษณ์คุณปิ่น กระทู้นี้  เป็นบ้าไปแล้วชั้น อ่านไปใจเต้นตึกตึกจะออกมาข้างนอกอยู่แล้ว 5555

กรี๊ดดดดดดดดด กร๊าดดดดดดดดด เมื่อวานเราลองนึกเล่นๆว่า รอยมารถ้ามีจริง บอยน่าจะได้เล่นกับมาร์กี้ ตืนเช้ามาเจอข่าวนี กรี๊ดดดดดด

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10158160/A10158160.html
''พอมาหลังจากเรื่อง ''เงาพราย'' ที่เปิดกล้องไปก่อนหน้านี้ พอทำเสร็จ ก็จะต่อด้วย ''รอยมาร'' ก็จะเป็น ''บอย-ปกรณ์'' กับ ''มาร์กี้'' เรื่องนี้บทน่ารักมาก  เสร็จจากนี้ก็จะเป็นเรื่อง ''มายาตะวัน'' ก็น่าจะเป็น ''ญาญ่า'' กลับมาเล่นให้พี่ใหม่ ส่วนเสร็จจากขุนศึกก็จะเป็นบู๊อีกเรื่องหนึ่งแต่ตอนนี้ยังบอกไม่ได้ว่าจะเป็นเรื่องอะไร ตอนนี้เราก็วางแผนละครไว้จนถึงปลายปีแล้ว แต่อันนี้เป็นแค่ละครหลังข่าวนะ ยังมีละครหลังข่าวอีก ละครหลังข่าวก็จะมีซัก 4-5 เรื่อง เพราะว่ามันมีละครฟอร์มยักษ์อย่างขุนศึกแล้ว มันก็ต้องใช้เวลาหน่อย เพราะจะได้ดูภายในปีนี้แน่นอน เพราะว่าพี่จะถ่ายทำ 5-6 วันต่ออาทิตย์ น่าจะประมาณ 3 เดือนครึ่งเสร็จ''

จุดพลุฉลอง กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด   แต่ค่ายทีวีซีนขา หนูขอบทมันๆ ไม่เนิบ ขอจัดแสงแจ่มๆ หน่อยได้มั้ยคะ  คอสตูมเริ่ดด นะคะ  อย่าเปลี่ยนตัวพระนางนะคะ จุดนี้รักเจ๊ปิ่นมากคะ  จ๊วบบบบบบบบ

ปล. เรื่องนี้ขอมาร์กี้ต่อผมนะ มาร์กี้บอกจะต่อผมอยู่แล้ว

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 54 11:53:52

จากคุณ : ปุริมาน
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 54 11:39:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com