Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<บ้านหมาก@พันทิป #102 >> คนหล่อขอทำดี ณ ราตรีสโมสร !!! ติดต่อทีมงาน

ได้ข่าวจากทัพหน้าว่า มีรูปพร้อมคลิปตามมาอีกหลายพัน เพราะวันนี้มีสองงาน
ทั้งราตรีสโมสร และ คนหล่อขอทำดี พลุ พลุ พลุ
ทัพหลังจึงขอเปิดทู้ใหม่รอรับ รอสูด รอสูบ รอส่อง ขอขอบคุณทีมทัพหน้า สักล้านครั้ง สำหรับรูป สำหรับคลิป ในทุกๆ งานด้วยนะค่ะ รักคุณ   รักคุณ

คืนนี้ เป็นโค้งสุดท้าย สำหรับการโหวต ที่โหวตกันมาหลายเดือน เพื่อปริญ สุด ที่ love love  love ของพวกเรา  แรงมีเท่าไหร่ ใส่ลงไปได้เลย เย้เย้
.....เอ่อ เอ่อ แต่คะแนน อาจจะทำให้คนที่เป็นโรคหัวใจ หรือความดัน อาการกำเริบได้..........
ฮ่าาาาาาาา ก่อนรีเฟรช โปรด!!!!!! อย่าลืม ถังออกซิเจน ยาดม ยาอม ยาหม่อง
หรือไม่ ขอเป็นรถพยาบาล มาจอดรอหน้าบ้านท่าน เพื่อความสบายใจ ฮ่าาาาาาาา

แต่เวลาปิดโหวตยังไม่แน่นอนนะ โหวตกันไปเรื่อยๆ จนกว่าจะปิดละกัน 555

ปอ หมาก °°°°°° สำหรับน้ำใจนักกีฬา คืนนี้ไม่ว่าผลจะออกมาอย่างไร  ใครชนะ เรายินดีด้วยนะค่ะ ไม่ว่าจะเป็นน้องหมี หรือน้องหมาก พวกเรารักทั้งคู่ค่ะ !!!!!!!!!

....................................................................................................................

รักหมาก เอ็นดูหมาก อยากให้กำลังใจหมาก ช่วยโหวตหมากด้วยนะจ๊ะ
หัวข้อ หน้าใหม่ เน็ตล่ม (โหวตจนเน็ตจะล่ม...นิ้วจะล็อคแล้ว)
โหวตได้ทุก 15 นาทีจ้า
http://www.my3space.com/activity/bigfan/
ทะลุล้านแล้วจ้า โย่ววววววววววววววววววววววว

หัวทู้ พร้อมรูปประกอบ ใสๆ จาก พี่พู่ ระหง ของเราจ้าาาาา ขอบคุณมา ณ ที่นี่

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

แตกประเด็นมาจาก กระ่ทู้นี้นะค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10240456/A10240456.html

<<บ้านหมาก@พันทิป #101 >> เดทกับหมากวันวาเลนไทน์ สอบรอบเลยวันนี้ทั้งเที่ยงและเย็น!!!{แตกประเด็นจาก A10240456}

แก้ไขเมื่อ 15 ก.พ. 54 19:46:44

แก้ไขเมื่อ 15 ก.พ. 54 19:27:41

จากคุณ : Mymint_fanMark
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 54 18:58:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com