Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โคดันฉะเองก็ทราบเรื่องแล้ว วิบูลกิจเองก็กำลังจะแถลงไข{แตกประเด็นจาก A10240843} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ สืบเนื่องจากเหตุการณ์ต่างๆและเรื่องราวที่เกิดขึ้น
ล่าสุดจากครั้งที่ได้ ได้ส่งอีเมล์ไปผิดฝ่าย แล้วทางผู้ที่ได้รับก็ fwd ไปฝ่ายที่ถูกต้องให้
ล่าสุด เมื่อสักครู่ได้รับอีเมลตอบกลับมาอีก 1 ฉบับแล้วครับ

ส่วนทางวิบูลกิจ เอง ผมไปถามในเฟสบุ๊คก็ได้รับคำตอบมาครับ
"Vibulkij รับทราบเรื่องราวตั้งแต่ต้นนะครับ อ่านหมดทุกกระทู้ รับทราบทุกเรื่องราว และมั่นใจว่าตอบได้ทุกคำถาม แต่ที่ไม่ตอบ เพราะเรื่องบานปลายไปพอสมควรแล้ว เรากำลังพยายามเคลียอยู่ครับ แต่รับรองว่าไม่นานก็จะตอบได้หมดแน่ครับ รออีกนิด"

ตอนนี้ก็รอดูกันต่อไป ทางโคดันฉะเองก็กำลังเอาเรื่องเข้าประชุมกับทาง CLAMP เช่นกัน
ทาง VBK ก็กำลังเตรียมแถลงไข
แต่ผมก็สงสัยคำนี้อยู่เหมือนกันนะ "บานปลายไปพอสมควร" ว่าหมายถึงอะไร

ขอบคุณครับ

จากคุณ : supatpit
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 54 22:01:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com