Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-Drama Lovers @ 73] ว่ากันด้วยเรื่อง-- "กิมจิ...รีรัน"--{แตกประเด็นจาก A10251052} ติดต่อทีมงาน

อันยองตอนดึก ๆ ค่ะทุกคน   แตกบ้านก่อนนอนที่มันเบลอ..เบลอ พิมพ์ผิดพิมพ์ถูกไปหมดเลย 555

เรื่องของเรื่องนึกอะไรไม่ออกค่ะ แต่พอหันไปดูทีวีแล้วบรรเจิดค่ะ

คือ เห็นหลายช่องตอนนี้นำซีรี่ส์ที่เคยฉายแล้ว มาฉายอีก บางเรื่องก็ฉายมากกว่า 2 รอบด้วยซ้ำ (ไม่ต้องบอกว่าเรื่องไร) บางเรื่องเราก็ดูแล้ว บางเรื่องก็ยังไม่ได้ดู

แอบสงสัยค่ะ ..เพราะมีคนเคยพูดว่า "เขาดูเรื่อง......?.....ตั้งหลายรอบแล้ว" ก็เลยคิดในใจว่า ดูอะไรตั้งหลายรอบ ไม่เบื่อหรอ......มีอะไรดี ทำไมถึงดูหลายรอบ อยากรู้เหมือนกัน

เพื่อน ๆ ในบ้านนี้มีใคร "รีรัน" เรื่องอะไร หลายรอบกันบ้างคะ บอกหน่อยนะ อยากรู้บ้างค่ะ

เชิญเม้าท์ เม้นท์กันต่อนะคะ  ข้าพเจ้าขอตัวไปนอนก่อนนะคะ จุ๊บ จุ๊บ  *

ปอ..รอ.. รูปปรากรอบมีทั้งเรื่องที่กำลังฉาย ฉายจบไปแล้วให้เลือกดูตามอัธยาศัยนะค้าาา

จากคุณ : uhmfah
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 54 00:45:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com