Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูตัวอย่าง Suck Seed ห่วยขั้นเทพ แล้วเฉยๆ ติดต่อทีมงาน

นอกจากภาพจะสวย นักแสดงนำชายหน้าตาดี (แต่เผอิญผมเป็นผู้ชายอ่ะนะ) นักแสดงนำหญิงก็น่ารักดี แต่ผมไม่รู้สึกว่าโดนเท่าไหร่ นอกนั้นก็ไม่มีอะไรโดดเด่นเลยสักอย่าง เทียบกับหนัง จีทีเอช ที่ผ่านๆ มา (ไม่นับกระดึ๊บ) ที่เวลาดูตัวอย่างแล้ว จะรู้สึกว่ามีอะไรที่ดึงดูด รู้สึกสนใจ
สำหรับเรื่อง Suck Seed นี้ จริงๆ ผมสนใจตั้งแต่ได้เห็นชื่อเรื่อง ว่าต้องไม่ธรรมดา อย่างน้อยก็อยากเห็นเหลือเกินว่าคนเรามันจะห่วยได้ถึงขนาดไหน แล้วจะเอาอะไรตรงนี้มาเล่น ปรากฏว่าดูตัวอย่างเสร็จ ก็งง ว่าทำไม ประเด็นห่วย มันซอฟต์จัง ไม่ได้โดดเด่นอะไรเลย เนื้อเรื่องก็ดูไม่มีอะไรแปลกใหม่ เหมือนจะเดาได้ ฯลฯ
เลยสงสัยว่าผมคิดไปเองหรือเปล่า เพราะเห็นหลายคนในนี้ ให้การตอบรับกับหนังเรื่องนี้ค่อนข้างดี ผิดกับเรื่องอื่น ที่ผมรู้สึกว่าดีกว่านี้มากมาย แต่ดันโดนวิจารณ์กันระนาว ผมเลยสงสัยว่ามีใครคิดเห็นเหมือนผมบ้างมั้ยนี่ หรือผมคิดไปเอง
ขอบคุณครับ

จากคุณ : พริ้วไหวไปตามสายลม
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 54 14:51:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com