Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K Drama Lovers # 75 ] บ้านหลังที่ 75 ว่ากันตามอำเภอใจ ^_^{แตกประเด็นจาก A10261069} ติดต่อทีมงาน

อันยองค่ะ 

เก็บของ ย้ายบ้านกันทันมั้ยคะ มีใครตกบ้านมั้ยเอ่ย
ยินดีต้อนรับสู่บ้านเลขที่ 75 ตำบล จังหวัดอะไรไม่รู้
ส่วนอำเภอนั้นก็ว่ากันไปตามอำเภอใจค่ะ 

ยากพูดถึงซีรีย์เรื่องไหน นักแสดงคนไหน
ในมุมไหน หน้าบ้าน หลังบ้าน 
จะขาใหม่ ขาเก่า ขาจร ขาประจำเชิญเวิ่นเว้อกันได้เต็มที่นะคะ 
ความเห็นอาจไปในทางเดียวกัน อาจต่างกัน
แต่เราก็คุยกันได้ แบ่งปันความสุขกันได้
มาช่วยกันดูแลบ้านหลังนี้ให้น่าอยู่นะคะ

Depth of Friendship Does not Depend on Length or Acquaintance.
...ความลึกซึ้งของมิตรภาพไม่ได้ขึ้นอยู่กับกาลเวลาที่เรารู้จักกัน...

cradit: คำคมของนักปราชญ์ตะวันออก ท่าน Rabindranath Tagore

จากคุณ : meaning_me
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 54 16:43:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com