Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ขออนุญาตแจ้งข่าวค่ะ] แกล้งจุ๊บฯ They kiss again ภาค2 เริ่มฉายแล้วทางช่อง3ทุกวัน ส-อา ติดต่อทีมงาน

เราว่าต้องมีคนไม่รู้อีกมาแน่นอน เพราะเราไม่ทราบมาก่อนเลยค่ะ
โดยเฉพาะเวลาฉายนั้นว่าแบบดึกมาก ไม่เคยดูซีรี่ย์เวลานั้นเลยค่ะ
เพราะดึกเกิน  แต่ใครที่ประทับใจคู่นี้ตอนภาค1แล้ว อย่าพลาดค่ะ
ภาค2นี้ฉากจุ๊บกันแทบทั้งเรื่อง ไม่รู้จะถูกตัดเปล่า เหอๆ
สำหรับเรานะชอบภาค2มากกว่า ยิ่งเพื่อนนางเอกที่เพิ่มมาฮามาก

ข่าวจากกระทู้นี้ค่ะั
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10268174/A10268174.html

สวัสดีหมู่มวลคนรัก ArJoe ทุกทิศทั่วไทยแลนด์ค่ะ ทุกท่านคงรู้จัก โจ เชิง (Joe Cheng) และ เอเรียล หลิน (Ariel Lin) กันเป็นอย่างดีแล้ว
ดังนั้นจะขอเริ่มต้นบทบาทแรกของ ArJoe-LofThailand @ PanTip ด้วยการติดตามเป็นกำลังใจให้กับละครที่สร้างชื่อให้โจและเอเรียล นั่นก็คือ “แกล้งจู๊บให้รู้ว่ารัก”
วันนี้ “แกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก ภาค 2” กลับมาฉายอีกครั้งที่หน้าจอเมืองไทย ทางช่อง 3 วันเสาร์ เวลา 01-02.00 น. และวันอาทิตย์ 00.30-01.30 น โดยได้เริ่มตอนแรกไปแล้วเมื่อคืนวันอาทิตย์ที่ 20-02-2011 ที่ผ่านมา

“เรื่อง ราวทั้งสนุก ยุ่ง วุ่นวาย ซึ้งเศร้าและฮากระจายในภาคแรกจบไปด้วยภาพการแต่งงานของเซียงฉินกับจือซู่ แต่ชีวิตคนเราไม่ได้จบในวันแต่งาน (จริงไหม)...การแต่งงานเป็นแต่เพียงการเริ่มต้นเท่านั้น แล้วชีวิตแต่งงานของว่าที่คุณหมอสุดperfect กับ คุณภรรยาสุดบ๊องจะดำเนินไปยังไง จะหวานกันมากขึ้นไหม จะเศร้ากว่าเดิมหรือเปล่า แล้วจะมีเรื่องวุ่นวาย ๆ อีกไหม อีกอย่างบ้านเจียงจะฮา...ยกร่องขนาดไหน เรามาร่วมชมพร้อม ๆ กันนะค่ะ”

* หากท่านใดต้องการพบประสบการณ์สุขสรรค์ หรรษา ฮากระจายแบบเต็มอัตรา เข้ามาร่วมแจมได้ที่ ArJoe-LofThailand
ตามลิงค์ได้เลยนะค่ะื   http://www.clubdara.com/lover_or_friend

จากคุณ : pmjotjib

43 kisses of ISWAK & TKA

จากคุณ : Much the same
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 54 18:26:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com