Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 117 ="นิชคุณ & วิคทอเรีย" ไม่ต้องมีเพลง...ฉันก็คิดถึงคุณ{แตกประเด็นจาก A10260170} ติดต่อทีมงาน

แต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงาน
ครูสอนเต้น : มีอะไรอยากแนะะนำให้นิชคุณรุ้ไหม? เช่นเมื่อเวลาได้ยินเพลงนั้น จะคิดถึงนิชคุณขึ้นมาน่ะ
วิคทอเรีย   : ไม่มีค่ะ
คุนนี่      : คุณไม่เคยคิดถึงผมเลยหรอ?
วิคทอเรีย   : ฉันหมายถึง ไม่ต้องมีเพลง... ฉันก็คิดถึงคุณตลอดเวลาอยู่แล้วค่ะ
แต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงาน

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 54 11:54:10

จากคุณ : น้องมู๋~นู๋อ๊อฟ
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 54 11:53:14