Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่ไหวครับ... ณเดชน์ ... ทำเอาคนใช้ MAZDA2 SEDAN อย่างผม ใจละลาย!! ติดต่อทีมงาน

ก็แหม... Mazda เข้าใจคิดนะครับ
ดึง ณเดชน์ คูกิมิยะ พระเอกสุด Hot!! มาดกวนๆขี้เล่นๆ มาเป็น Presenter คนใหม่ของ Mazda2 Sedan

นั่งเปิดโฆษณาวนไปทั้งวันเลยอะคับ
น่ารักอ้ะ............ ไม่ไหวจะเคลียร์......

ปล. ห้ามแอบอ้าง หรือแสดงความเป็นเจ้าของใดๆทั้งสิ้นครับ

จาก จขกท. ที่เตรียมใช้นามสกุล คูกิมิยะ ตัวจริง!!!

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 54 14:19:53

จากคุณ : gap_gm
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 54 13:57:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com