Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-Drama Lovers @ 76] <<<เม้าท์กันเพลิน....แรงดี....ไม่มีตก>>>{แตกประเด็นจาก A10268522} ติดต่อทีมงาน

อันยองค่ะเพื่อน ๆ ทุกคน

ทั้งขาเก่า ขาใหม่ ขาจร ขาประจำ ขาไป ขากลับ ขา 4 ขา 3 (ขาดขา) และขาอื่น ๆ 555

พักนี่พี่พันอืดบ่อยๆ แต่สำหรับบ้านเราไม่มีอืด แถมยังแรงดี..ไม่มีตกซะด้วย....กระทู้วิ่งฉิวววววว

การเดินทางของบ้านเรามาถึงหลังที่ 76 แล้วนะคะ ท่านใดสนใจเดินทางแบบไหน เชิญเก็บข้าวของตามมานะคะ...อยากเดินทางคนเดียว หรือเกี่ยวก้อยเพื่อนมาร่วมเดินทางด้วยก็ได้ค่ะ (เราอยากซ้อนท้ายฝ่าบาท 555)

รูปหัวกระทู้นี้บอกตรง ๆ ว่า ชอบค่ะ แอบคิดว่ามีกิมจิเรื่องไหนที่พระเอก เป็นเด็กแว้นบ้างเปล่า นึกไม่ออกค่ะ  ใครนึกออกบอกด้วยนะคะ

เมื่อเดินทางมาถึงแล้ว เก็บข้าวของเรียบร้อย เชิญเม้าท์ มอย สปอยแหลก ได้เลยค่า

ปู..ลู...เดินทางปลอดภัย อย่าลืมใส่หมวกกันน็อคด้วยนะคะ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 54 14:24:41

จากคุณ : uhmfah
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 54 14:23:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com