Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[176]+~ A. Ra. Shi ~ A house of our Sweetie, Sweetie Arashi~~{แตกประเด็นจาก A10245742} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกคนค่า ^^
บ้านเก่าอืดแล้วเนอะ แตกใหม่เหอะ (หัวบ้านแอบเน่า  ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า)

มาอัพเดพยอดต่างๆ ของ ผช (ผู้ชาย) ของพวกเรากันดีกว่าค่า~~~

ยอดดีวีดีคอน (รอบโคคุ)  ล่าสุดก็  715,301 แผ่น จ้า~  
หลายๆคน คงเป็น 1 ใน 7แสน(สาหัส) นี่ใช่ไหม  ยังมีรอบโดมมาแหกกระเป๋าเงินอีกนะ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

มาที่ซิงดอกบัวกันบ้าง ล่าสุดตามข้อมูลของ เอเอ็นเจ (Jidai  THANKS!!)  
ยอดล่าสุด  495,211  
จะไปได้สักเท่าไหร่น้า~~  
เสียดายที่ไม่มีเมคกิ้งอ่ะ อยากเสพผู้ชายยยยยยยยย เข้าใจไหมลุง!!!!!! หยอกเย้า

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย
ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

ด้วยรัก จาก ที่รักของจุน(ที่เป็นที่รักของเฮีย) ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ
ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.พ. 54 11:16:05

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 54 09:16:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com