Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ K-Drama Lovers @ 79 ] <<<----กระทู้นี้....เพื่อเธอ..."Gentlemen" ...Part 2---->>>{แตกประเด็นจาก A10293284} ติดต่อทีมงาน

อันยองค่ะทุก ๆ คน

เจอกันอีกแร้วค่ะ  อย่าเพิ่งตกใจว่าเข้าบ้านผิดหรือเปล่าเนี่ยะ

หลังนี้ ไฟลท์ จำเป็นค่ะ

เพราะไม่มีใครรับไม้ต่อเลย ...เราก็คิดอะไรไม่ออกเหมือนกัน.... (อย่าว่ากันนะคะ)

คิดอะไรไม่ออก...นอกจากคิดถึงแต่ใครบางคน...คิดแล้วใจหาย...อีกไม่กี่วันแล้วสินะคะ...เรื่องราวเกี่ยวกับแนวนี้ คงจะอินเทรนด์สุด ๆ แล้วค่ะ (หาเรื่องให้เกี่ยวกันจนได้  555)

จะว่าไปหนังแนวนี้ของ Korea ไม่ค่อยได้ดูเท่าไร ส่วนใหญ่จะดูของฝั่งโน้น

เผื่อใครอยากจะเม้าท์เรื่องแนวนี้บ้าง เชิญเลยนะคะ  ( ...หาแนวร่วม...)

เชิญเม้าท์กันต่อนะคะ....ตอนนี้ใจลอยไปอยู่กะใครบางคนแระ

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 54 18:26:15

จากคุณ : uhmfah
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 54 18:22:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com