Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 122 ="นิชคุณ & วิคทอเรีย" คุณอยากจูบผมไหมครับ ><{แตกประเด็นจาก A10293389} ติดต่อทีมงาน

แต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงาน

นิชคุณ "คุณอยากจูบมั้ยครับ"
หนูแดง (กระซิบโดยลืมว่าติดไมค์อยู่) "แล้วคุณล่ะอยากจูบหรือไม่อยากคะ"
นิชคุณ "ผมต้องถามคุณก่อน เพราะคุณเป็นผู้หญิงไง"
หนูแดง ".............."
นิชคุณ "ผมว่ามันเป็นไอเดียที่ดีน้า .. แต่ถ้าคุณรู้สึกไม่สบาย ไม่ทำก็ได้ครับ"
นิชคุณ "ก็ขึ้นอยู่กับคุณ ผมยังไงก็ได้ครับ"
นิชคุณ  "คุณไม่อยากทำเหรอครับ"
หนูแดง "    = =    ''

แต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงานแต่งงาน

จากคุณ : Mine Melody
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 54 19:56:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com