Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสักครั้ง สืบเนื่องมาจาก โฆษณานม โฟโมสต์ ณเดชน์-ญาญ่า เอ รึเราคิดไปเอง 2สามีภรรยา เจ้าของฟาร์มออกมาขายนม ติดต่อทีมงาน

555555555555 ไม่มีไรมากค่ะ เนื่องจากว่าปลื้มน้องทั้ง2เป้นพิเศษ
วันก่อนไปซื้อ DVD ดวงใจอัคนี ที่ 7-11 มาดู
ดูกี่ทีก็อดรู้สึกไม่ได้ว่า เหมือนมีตัวตนจริงๆ สัมผัสได้ บวกกับเจอโฆษณานมโฟโมสต์ของน้องทั้ง2ทางทีวี โห...ความรู้สึกแรก ปลิ๊ง ขึ้นมาทันที โอ้ 2 สามีภรรยาเจ้าของฟาร์ม อดิศวร-พศวัต
ออกโรงเองเลย มันน่าขันมากกับความรู้สึกตัวเอง

ไม่รู้จะมีคนคิดเหมือนกันรึเปล่า

จะว่าบ้าก็บ้าจริงๆค่ะ คิดถึงทั้งคู่มาก ไม่น่าซื้อ DVD มาดูเลย เสียงานเสียการหมดเลย 555555
ไม่มีละครของน้องๆให้ดู ก็ดูโฆษณาของน้องๆเนี่ยแหละ แก้คิดถึง

ป.ล. ใครจะเข้ามาบ้าด้วยกับ จขกท ก็เชิญเลยนะคะ เต็มที่ไปเลยค่ะ เป็นเอามาก 555555

จากคุณ : ทุกอย่าง มี สองด้าน
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 54 17:37:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com