Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนที่ดู Suck Seed แล้วเรามาคุยรายละเอียดแปลกๆ หรือ มาแชร์ เกร็ดหนังกัน [สปอย] ติดต่อทีมงาน

จากการที่ผมไปดู Suck Seed มา 2 รอบ ผมเจอ TimeLine แปลกมาให้เพื่อนๆดูกัน

1. ตอนที่ Reborn ของ คุ้น and Friend เป็น Suckseed ผมเห็นชื่อวงที่คุ้งตั้งว่า Suck Sh_t แล้วเข้าสู่โหมดการ์ตูนยังใช้ Suck Sh_t อยู่ แต่ตอนช่อวเมล็ดพันธ์ ใช้ Suckseed _แล้ว
2. ตอนที่ เอิน เอา CD เพลงที่มีตัวอย่าง เพลงรัก ที่ไม่ใช่คำว่ารัก ผมเห็น อัลบัม พี่เบริด์ พี่มอส พี่ติ๊นา(อันนี้ไม่แน่ใจว่า พี่ติ๊นา หรือพี่ใหม่) ชุดแรก แต่มันเป็นชุดที่ออกตอน 25 ปีแกรมมี่ ที่ปกจะมี Jacket ปกวงกลมสีดำครอบปกเดิมอยู่
3. ตอนจบ ปีที่ คุ้น and Friend จบ ปี 47 แต่ งานที่ คุ้น สารภาพรัก เอิน อยู่ ปี 49

สุดท้าย น้องผมมันบอกว่าชื่อ คุ้ง เนื้ย มันเคยมีในหนัง Gth แล้ว น้องผมมันนึกสักพักก็บอกว่า คุ้ง มีอยู่ใน ปิดเทอมใหญ่ คนที่หื่นๆเอาหนังโป๊ มาให้เต๋อดู แสดงว่า คุ้ง ของ Gth ทั้งสองเราหื่นๆ เหมือนกัน

ปล. ผมไม่ได้มาจับผิดหนังนะครับ แต่ดูแล้วชอบก็เลยมาตั้งให้เพื่อนที่ไปดูมาแล้ว ลองดูว่ามีใครสังเกตเห็นเหมือนผมหรือเปล่า ซึ่งถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ผมจไปดูซ้ำอีกครั้ง

แก้ไขเมื่อ 20 มี.ค. 54 19:54:54

จากคุณ : iamthaw
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 54 19:53:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com