Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 133 = Happy anniversary 300th{แตกประเด็นจาก A10384190} ติดต่อทีมงาน

วิคทอเรีย -ห้องดำ-

วิคทอเรีย : จะเป็นครั้งแรกเลยค่ะที่ได้เป็นอยู่บนยอดสูงสุงของภูเขาฮันลา อากาศคงจะดีมาก เหมาะแก่การออกกำลังกายมากค่ะ รู้สึกได้เลยว่าจะต้องเป็นบรรยากาศที่ดีมากแน่ๆ เพราะเราสามารถปลดปล่อยความตึงเครียดทั้งหมดที่มีได้ค่ะ
PD : พรุ่งนี้เป็นวันอะไรหรอ?
วิคทอเรีย : วันเกิดของฉันเองค่ะ ฉันกับนิชคุณจะเดินทางไปเกาะเจจูก้วยกัน เพื่อจะไปปืนภูเขาฮันลา ดังนั้นฉันจึงแอบรู้สึกว่า เขาจะให้ของขวัญวันเกิดฉันเมื่อเราปืนถึงยอดเขาแล้ว
PD : คุณคิดเรื่องของขวัญก่อนหรอ?
วิคทอเรีย : ค่ะ... นิดนึง ฉันคาดหวังนิดเดียวจริงๆ (แน่หรอจ๊ะ นู๋แดง)

นิชคุณ -ห้องดำ-

นิชคุณ : พรุ่งนี้เป็นวันเกิดของวิคทอเรียครับ ผมอยากจะทำอะไรที่พิเศษให้กับเธอน่ะครับ
PD : คุณรู้สึกยังไงที่เธอฉลองล่วงหน้าไปก่อนแล้ว?
นิชคุณ : เอ่อ... รู้สึก.. เฮ้อ... แต่ว่าวันที่เป็นวันเกิดจริงๆต่างหากล่ะครับที่สำคัญกว่า ใช่ไหมครับ? ฉลองล่วงหน้าแบบนั้นไม่สำคัญเท่าวันจริงหรอกครับ

จากคุณ : Mine Melody
เขียนเมื่อ : 27 มี.ค. 54 22:40:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com