Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เล่นเองครับ] Ost. Suckseed - ทุ้มในใจ Acoustic Piano (ไม่ซ้ำกับด้านล่างครับ) ติดต่อทีมงาน

อารมณ์จากหนัง และความหมายเพลง...
มันทำให้เรานึกถึงคนๆ นึง
ที่เราได้เลิกรากันไปแล้ว เพราะเราเลือกหลีกทางให้ ..เพื่อน
อย่างเป็ด ในเรื่อง

แต่เมื่อไหร่ทีได้ฟังเพลงของเรา
ทุกครั้งที่ฟังก็ยังคงภาพเก่าๆ ย้อนมาตลอด

และมันยังเหมือนเดิม ไม่เคยเปลี่ยน

....ผมพึ่งหัดเล่นมาได้ไม่กี่เดือนเองครับ
ก็ได้เพลงนี้มาที่ได้อัดลงเป็นเรื่องเป็นราว เอาคอร์ดกีต้าร์มาแปลงๆ ฟังให้ตรงคีย์เอา

ป.ล. อาจจะไม่เพราะขนาดนั้นนะครับ แต่ก็สุดฝีมือเท่าที่มีครับ มีผิดบ้าง ขออภัยด้ายคร้าบบบบ
ป.ล. 2 ของคุณตองพี ก็เพราะมากกกก นะครับบบ ไว้ผมจะทำให้คล่องแบบนั้น :)

จากคุณ : Pepe del Srisa-nga
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 54 04:59:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com