Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 137 = ซีซีทีวี - บอกรักผมผ่านสื่อนะครับ{แตกประเด็นจาก A10412652}  

นิชคุณ    : พรุ่งนี้มีงานอะไรครับ?
วิคทอเรีย : คุณรู้จักสถานีข่าวช่อง CCTV ไหมคะ แนะนำให้คนจีนถึง 13 ล้านคนรู้จักถึงเทศกาลวันเฉลิมฉลองของเกาหลีค่ะ
นิชคุณ    : จริงหรอ? งั้นคุณไม่ลองพูดชื่อผมให้คนจีน 13 ล้านคน...
วิคทอเรีย : ใช่ค่ะ 13 ล้านคนเลยล่ะ
นิชคุณ    : งั้นคุณต้องพูดชื่อผมนะ ว่านิชคุณเป็นสามีของฉัน
วิคทอเรีย : ถ้าอย่างนั้น... ฉันต้องบอกพี่โปรดิวเซอร์ก่อนนะ
นิชคุณ    : อ่า... งั้นไม่ต้องพูดแล้วล่ะ.... เพราะพวกเค้าไม่ให้คุณพูดหรอก
วิคทอเรีย : และที่สำคัญ นั่นเป็นรายการถ่ายทอดสดด้วย...
นิชคุณ    : งั้นแค่พูดว่า "คุณคือสามีของฉัน ฉันรักคุณ" แล้วก็"จุ๊บ" ทำได้ไหม?
วิคทอเรีย : ขอคิดดูก่อนนะ... ถ้ามันกระทันหันเกินไป ฉันจะทำตัวไม่ถูกค่ะ...
นิชคุณ    : คุณแค่พูดถึงนิดนึงก็ได้นะ หรือไม่ก็พูดแบบผ่านๆ ไม่ตั้งใจไง
นิชคุณ    : คุณโชว์รูปให้พวกเค้าดูสิ บอกว่าเราไปเที่ยว "ฮัลลา ซัน" กันไง...
นิชคุณ    : เรามาถ่ายรูปกันดีกว่า...
วิคทอเรีย : งั้นคุณต้องเตรียมให้ฉันสิคะ
วิคทอเรีย : แล้วฉันจะพูดเองค่ะ

จากคุณ : wirara
เขียนเมื่อ : วันจักรี 54 18:23:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com