Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!! >>> อัพเดตหนังใหม่ปี [ 2012 - 2013 ]>>> หนังภาคต่อ + หนังฮีโร่ + หนังเกมส์ และอื่นๆอีกมากมายกว่า [40] เรื่อง !!! ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องบอกว่า "สวัสดีวันปีใหม่ไทย" อย่างเป็นทางการกับชาวบอร์ดเฉลิมไทยทุกท่านนะครับ ทำงานเหนื่อยมาตั้งแต่ต้นปี ได้เวลาพักผ่อนหยุดยาวกันแล้วนะครับ ปีนี้ก็เป็นอีกปีที่ผมก็ใช้ชีวิตอยู่บ้าน อยู่กับครอบครัวบ้าง หน้าคอมบ้าง ไม่ไปไหน รอเวลาก็จะไปเล่นน้ำตามประสาวัยรุ่น แต่ตอนนี้ก็ยังเมามันส์กับการเล่นคอมอยู่เงียบๆคนเดียวอยู่ 555+

มาวันนี้เพื่อฉลองสงกรานต์ก็เลยอยากมาแนะนำหนังให้อ่านกันอีกรอบ หลายคนถามว่าจะแนะนำอะไรกันบ่อยๆ ต้องบ่อยครับ เพราะว่าหนังแต่ละเรื่องมันเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาอยู่บ่อยครั้ง มีเรื่องนู้นเรื่องนี้เพิ่มเข้ามา บางเรื่องก็หายไป ทำให้เราต้องติดตามอยู่ตลอดเวลา ว่ามีอะไรที่น่าสนใจและกำลังอยู่ในกระแสบ้าง

สำหรับกระทู้นี้ก็จะ้เป็นกระทู้แนะนำหนังที่มองล่วงหน้าไปไกลโพ้นปีมะโรน 2012 นู่นแหนะ ถ้าโลกไม่แตกจริง เราจะได้ดูหนังสนุกๆเพียบเลยนะ ในปีนั้น เป็นปีที่ ฮ๊โร่ จะกลับมาครองโลกอีกครั้ง รวมทั้งหนังฟอร์มใหญ่มากมาย ที่ขนกันมาชนสัปดาห์ต่อสัปดาห์ !!! ...แถมให้ด้วยหนังบางเรื่องก็จะเข้าฉายปี 2013 จัดไปคู่กันเลยก็แล้วกันนะครับ ชอบเรื่องไหนก็ตามสะดวกในการเก็บตังค์รอชม ...

ในกระทู้นี้ผมจะไม่เรียงตามวันฉายนะครับ จะคละกันไปแล้วแต่อารมณ์เพื่อความหลากหลาย แต่จะเอาหนังภาคต่อแยกไว้ท้ายๆ ...เพราะอะไรไม่รู้ รู้แต่ว่าอยากเอาไว้ท้ายๆ 555+

ยังไงก็ ENJOY YOUR MOVIE และ HAPPY SONGKRAN'S DAY นะครับ ^^

smile smile smile

สาวน้อยประแป้ง ขันสาดน้ำ หนุ่มน้อยประแป้ง

จากคุณ : Filmzlap
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 54 03:07:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com