Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[G@MES] CATE's FASHION CLUB : EP'9 : COPYCAT : DELIBERATION ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอแจ้งข่าว สำหรับการประกาศผล
ที่คาดว่าจะจัดขึ้นภายในสัปดาห์หน้า

บนเวทีในงานเราจะมีงานประกาศรางวัลต่างๆของรายการเราด้วยค่ะ
โดยทุกคนสามารถส่งผลโหวตมาเพื่อคัดเหลือเพียง 3 รายชื่อสุดท้ายในแต่ละสาขา
สาวๆ กรรมการและผู้ชมรายการ สามารถโหวตได้สาขาละสองรายชื่อโดยพิมพ์ลงในกระทู้นี้หล่ะค่ะ (อันดับ 1 ได้ +2, อันดับ 2 ได้ +1)

ป.ล.สาวๆที่อยากเดินพรมแดงก็ส่งชุดมาแล้วกันนะคะ
(จะเป็นชุดสำเร็จรูปตัวเองใส่แล้ว หรือชุดพรมแดงงามๆแล้วเอาหัวแปะก็ได้ค่ะ
รบกวนส่งภาพให้ควีนส์มาทางข้อความทีนะเคอะ ใคร.png ได้ก็รบกวนทำมาเลย)

โดยสาขารางวัลในการโหวตมีดังนี้
:: Queen Fashion Club Award 2011 ::
(ในสาขาที่เกี่ยวกับนางแบบสามารถเลือกได้ 1 จาก 15 คนตัวจริงดังรูปด้านล่างเท่านั้นนะคะ)
จะใส่เหตุผลหรือไม่ก็ได้นะคะ โหวตได้เรื่อยๆจนกว่าวันประกาศผลค่ะ
ตามกระทู้ต่างๆ ควีนส์จะเก็บรวบรวมคะแนนไปเรื่อยๆค่ะ

: นางแบบในดวงใจ (Popular Model)
votes for 1.                             2.            

: กรรมการในดวงใจ (Popular Judge)
votes for 1.                             2.  

: โจทย์ในดวงใจ (Popular Task)

: นางแบบผลงานเยี่ยม (Best Portfolio)

: นางแบบสุดดวก (Best Personality)

: นางแบบมิตรภาพ (Best Congeniality)

: นางแบบที่ตกรอบเร็วไปหน่อย (The Most Shocking Elimination)

: นางแบบหน้าสวย (Best Face)

: นางแบบหุ่นเลิศ (Best Body)

โหวตได้เรื่อยๆเลยเค่อะ แฟนรายการทุกท่านก็โหวตได้นะคะ
เพื่อเป็นส่วนหนึ่งของรายการเราเค่อะ

จากคุณ : Jakey_G
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 54 13:34:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com