Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> หยาดทิพย์ อัพเดท << งานวุฒิศักดิ์ คลีนิค สาขา 99 และงาน DTAC iPhone 4 in White ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอแปะข้อความจากหยาดถึงแฟนละครจ้า

"ขอบคุณแฟนละครทุกคนมากนะคะที่ติดตามละครชื่นชีวานาวีจนถึงตอนจบ หยาดหวังว่าจะชื่นชอบ อมยิ้มไปจนถึงฉากสุดท้าย แล้วคงอมยิ้มได้กับความขี้งอนของหนูอี๊ดและหัวเราะได้กับความทะเล้นของนาวิน ตอนถ่ายทำหยาดอยากให้ทุกคนชื่นชอบละครเรื่องนี้  แต่พอฉายออกมาแล้ว  หยาดได้รับคำชมที่ทำให้หายเหนื่อยได้ และดีใจที่ทุกคนรักหนูอี๊ดนะคะ  รักหนูอี๊ดแล้วรักหนูหยาดด้วยค่า"

เวบไซต์ http://yardthip.forumth.com/

ขอบคุณรูปน่ารักๆจาก Pr ชื่นชีวานาวี

จากคุณ : sirpass
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 54 11:39:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com