Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำซีรีย์จากเรื่องต่อไปนี้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกคนนะคะ :D
อยากรบกวนให้ช่วยแนะนำซีรีย์ จากเรื่องต่อไปนี้หน่อยค่ะะ

Baker King, Kim Tak Goo
Brilliant Legacy
Mary Stayed Out All Night
Paradise Ranch
Personal Taste
The Thorn Birds

อยากได้เรื่องที่สนุกๆ เดินเรื่องเร็ว น่าติดตาม
ดราม่าได้แต่อย่าเครียดมาก และจบดีค่ะ >.<

หรือถ้ามีเรื่องอื่นนอกเหนือจากนี้จะแนะนำก็ยินดีนะคะ :D
แต่ขอเป็นเรื่องที่จบแล้ว และมีซับไทยให้ดูตามเวปน๊าาา
เพราะซีรีย์ที่ตามอยู่ตอนนี้ทั้ง Lie To Me และ Best Love
ยังไม่จบทั้งคู่เลยค่ะ TT

ข้อมูลประกอบค่ะ
ซีรีย์ที่เคยดู (แหะๆ ดูมาจิ๊ดเดียวเองค่ะ)

49 Days //ชอบมากๆ
Sungkyunkwan Scandal //ชอบมากๆ
Secret Garden //ชอบมาก
You're Beautiful //ชอบมาก
Dream High //เฉยๆ
My Girlfriend is a Gumiho //เฉยๆ
My Princess //เฉยๆ (ค่อนไปทางเบื่อ)
Playful Kiss //เฉยๆ (ค่อนไปทางเบื่อ)

รบกวนด้วยนะคะ ^^
ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าจ้าาาาา

จากคุณ : aantheair*
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 54 16:19:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com