Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

WGMYongSeoRealloveStory ดินแดนแห่งรัก ตอน "ยงซอมองตาก็รู้ใจ"(2)#317{แตกประเด็นจาก A10644322} ติดต่อทีมงาน

ประกาศ ศอจ. (ศูนย์อำนวยการบ้านจิ้นยงซอ)

เรื่อง กติการ่วมสนุกประจำวันเสาร์ที่ 4 มิถุนายน 2554

**รางวัล คือ ซีดีมินิ Hoot ของ วงโซซิ จำนวน  1 รางวัล (สำหรับผู้มีคะแนนรวมสูงสุด)**

**รางวัล คือ โปสเตอร์ ของ วงฟ้า จำนวน 1 รางวัล (สำหรับผู้มีคะแนนติดลบสูงสุด)**

รอบนี้ให้ผู้เข้าร่วมสนุกวางรูปภาพยงซอมองตากันในแบบที่ท่านรู้สึกว่าเรียลสุดๆ

"รูปที่วางจะเป็นแบบคู่หรือมาแบบเดี่ยวทั้งในรายการและนอกรายการได้หมดค่ะ"

อย่าลืมใส่เครดิตภาพด้วยค่ะ

พร้อมเขียนคำบรรยายรูปภาพว่า"ยงซอมองตาก็รู้ใจ"

แล้วใส่สีพื้นหลังเป็นตามใจชอบแต่ต้องแต่งตัวอักษรให้สวยงามสะดุดตา

โดยตัดสินจาก

ความคิดเห็นที่เลขลงท้ายด้วย "1"(ตรงกับเลขท้ายได้ 1 คะแนน/เลขท้าย)

ความคิดเห็นที่เลขลงท้ายด้วย "6 "(ตรงกับเลขท้ายได้ - 5 คะแนน/เลขท้าย)

ความคิดเห็นที่ "34,39,43,93,134,139,143,193" (ได้ 5 คะแนน/ความเห็น)

***คะแนนพิเศษ***

ความคิดเห็นที่"100,200"(ได้ 10 คะแนน/ความเห็น)

ความเห็นใครเกิน 200 ได้ (- 5 คะแนน/ความเห็น)

****หมายเหตุ ****

ใครได้คะแนนมากที่สุดชนะ

กิจกรรมครั้งนี้เราจะแตกประเด็นทั้งหมด 4 กระทู้

ครบ 200 ความเห็นกรรมการจะแตกประเด็นเองนะคะ

สิ้นสุดการแข่งขันในกระทู้ที่ 4 ความเห็นที่ 200 ค่ะ

เมื่อกรรมการวางกติกาเสร็จเมื่อไรวางรูปได้เลยในแต่ละกระทู้

ของรางวัลเล็กๆน้อยๆแต่เราอยากให้กับทุกคนที่รักยงซอเหมือนกันค่ะ

***เพราะต้องการให้เป็น Limited Edition***

ผู้สนับสนุนของรางวัลหลักอย่างเป็นทางการ คือ"พี่ศรี(ป้ามูทดี้)"

ปล. ของรางวัลรอบที่ 2 จะต้องไม่เป็นท่านเดิมที่เคยได้ในรอบที่ 1

หากท่านเดิมสามารถทำคะแนนได้จนเป็นลำดับที่ 1และลำดับสุดท้าย

กรรมการจะมอบให้ท่านลำดับที่ 2 และลำดับรองสุดท้ายแทน

เพื่อเป็นการกระจายของรางวัล

คำตัดสินของกรรมการถือว่าสิ้นสุด

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ประกาศผลคะแนนและผู้ได้รับรางวัลวันที่ 5 มิถุนายน 2554  ไม่เกิน 18.00 น.

จากคุณ : krupu2008
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 54 21:23:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com