Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** เชิญร่วมเฮฮาตามประสาคนรัก..Kim Nam Gil @ pantip 112 **{แตกประเด็นจาก A10595180} ติดต่อทีมงาน

WELCOME TO KIM NAM GIL'S HOME @ PANTIP

ชีวิต ณ.ปัจจุบันของ คิมนัมกิล

- 15 กค.2010 เข้าสู่ชีวิตการเป็นทหารเพื่อรับใช้ชาติ โดยเข้ารับการฝึกอบรมขั้นพื้นฐานเป็นเวลา 1 เดือน

- 15 สค.2010 ถึง 14 กค.2012 ปฏิบัติราชการ เป็นเจ้าหน้าที่บริการสาธารณชน ณ.เขตกังนัมกู กรุงโซล เกาหลีใต้

สถานที่ติดต่อ .

2F, 127-5, CHUNGDAM-DONG, KANGNAM-GU, SEOUL, KOREA

STARJ ENTERTAINMENT (135-957)

** คำเตือน **

1. ใครไม่ชอบ Kim Nam Gil กรุณาอย่าเข้ามาทำให้เสียบรรยากาศ

2. ระวังมีสปอยล์นะคะ เพราะการเเชร์ความรู้สึกถึงตัวละคร มันเลี่ยงการสปอยล์ได้ยาก

3. หากเกิดปัญหากระทู้ด๋อย กรุณาแจ้งหลังไมค์ด้วยค่ะ

4. กรุณางดโพสท์ ลิงค์ ที่เกี่ยวกับการ download ทั้งหลายทั้งปวงนะคะ  

เพื่ออมยิ้มของท่านจะได้ไม่กระเด็นกระดอนกันไปก่อนเวลาอันสมควร และกระทู้จะได้ไม่โดนอุ้ม  

หากอยากได้จริงๆ ให้เช็คหลังไมค์ หรือไม่ก็ ใช้ google ให้เป็นประโยชน์ที่สุดละกันค่ะ

5. รูปที่สมาชิกทุกท่านนำมาลง หาก save มาจากที่อื่น อยากให้ลง credit ที่รูปไว้ด้วยนะคะ  

เพื่อเป็นกำลังใจให้กับเจ้าของรูป แต่ถ้าจำไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ  

ขอบคุณเพื่อนร่วมความรู้สึกทุกคนนะคะ ขอให้มีความสุขกับมุมน้อยๆ ของเราที่นี่ค่ะ

ขอบคุณ banner จากน้องนุชค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 54 22:00:57

จากคุณ : i am kai
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 54 21:55:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com