Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[WGM] ::KhunToria:: = 157 = let's fly away to another planet{แตกประเด็นจาก A10639438} ติดต่อทีมงาน

แต่งงาน แต่งงาน  แต่งงาน แต่งงาน  แต่งงาน แต่งงาน  แต่งงาน แต่งงาน 

นิชคุณ : สวัสดีครับ คุณมีแฟนหรือยังครับ?
วิคทอเรีย : ฉันแต่งงานแล้วค่ะ
นิชคุณ : โอ้...จริงหรอครับ  ผมก็แต่งงานแล้วเหมือนกันครับ
วิคทอเรีย : น่าเสียดายจัง
นิชคุณ : สามีของคุณต้องเป็นคนที่หล่อมากๆแน่เลย... ใช่ไหมครับ?
วิคทอเรีย : ค่ะ.. เค้าเป็นผู้ชายที่ค่อนข้างหล่อมากทีเดียว
นิชคุณ : "ค่อนข้าง"หรอ! อ่า..ผมเข้าใจแล้วครับ... แล้วคุณมีความสุขไหมครับ?
วิคทอเรีย : ฉันมีความสุขค่ะ... แล้วภรรยาของคุณล่ะคะ เป็นยังไงบ้าง?
นิชคุณ : ภรรยาของผมดีที่สุดเลยครับ เธอทำอาหารเก่งแถมยังน่ารักมากอีกด้วย ผมมีความสุขมากเลยครับ...

นิชคุณ : เรามานัดเจอกันใหม่อีกครั้ง... บนดาวเคราะห์ดวงอื่นดีไหมครับ?
วิคทอเรีย : ค่ะ....

แต่งงาน  แต่งงาน 
แต่งงาน  แต่งงาน  แต่งงาน  แต่งงาน  แต่งงาน  แต่งงาน

จากคุณ : wirara
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 54 01:06:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com