Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<บ้านหมาก@พันทิป #142>> Back to school กับปริญนะครับ{แตกประเด็นจาก A10626472} ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีครับพี่น้อง

ก่อนอื่นหมากน้อยต้องกราบขอโทษเจ้ๆทั้งหลายที่แอบไปซุ่มทำงานแบบไม่ได้ปะหน้ากันมาหลายเพลา หมากน้อยรู้นะครับว่าทุกคนคิดถึงหมากม๊ากมาก หมากเองก็คิดถึงทุกคนเหมือนกันครับ

วันนี้หมากน้อยก็เลยมีเซอร์ไพรส์เล็กๆน้อยๆมาฝากเจ้ๆทุกคนครับ หวังว่าเจ้ๆคงถูกใจกับเซอร์ไพรส์บ้างไม่มากก็น้อย

ล.ป. เจ้ๆทำใจดีๆไว้นะครับ แฟชั่นเป็น "Back to school" สำหรับต้อนรับเดือนแห่งการเปิดเทอมจริงๆ ตอนแรกทีมงานหาชุดแนวกระโปรงบานขาสั้นมาให้ แต่หมากน้อยเอ็นจอยมีตติ้งมากไปหน่อย ก็เลยตัวโตคับเสื้อไปนิด คอสตูมเลยหาเสื้อผ้าไม่ทัน ก็เลยเปลี่ยนคอนเซ็ปนิดหน่อย เป็น "Take a bath before going to school" ครับผม

แล้วหมากจะหาเซอร์ไพรส์มาเสิร์ฟบ่อยๆครับ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก (เอาให้ตายกันไปข้างนึงเลย)

เครดิตรูปเปิดทู้จากเฟซนิตยสาร Attitude (วางแผงวันพฤหัสที่ 9 มิ.ย.นี้นะคร้าบ)

ใครจะไปซื้อหาจับจองเป็นเจ้าของ พกปูนซีเมนต์โบกหน้าไปซัก 3 นิ้วนะครับ

คำโปรยจาก Attitude Magazine Thailand
ไม่บ่อยครั้งนักที่ "หมาก ปริญ" จะโชว์ความเซ็กซี่ให้ใครๆ ได้เห็น และภาพแฟชั่นหน้าคู่ใน attitude ฉบับนี้ ก็คงทำให้ใครหลายคนสมใจ ... อ่อ อย่าได้ขอให้ "มากกว่านี้" เพราะเท่านี้ สำหรับเราก็เกินคาดแล้ว!!

แก้ไขเมื่อ 07 มิ.ย. 54 20:43:24

จากคุณ : พู่ระหง
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 54 20:33:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com