Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องนี้นานแล้วค่ะ แต่อยากถามความรู้สึกเพื่อนๆที่ได้ดู The Devil คำพิพากษาซาตาน ติดต่อทีมงาน

พอดีเพิ่งดูจบไปค่ะ แม้จะเป็นเรื่องที่นานแล้วปี 2007 แต่เพิ่งได้มาดูเพราะตาม ชินมินอา จากเรื่องจิ้งจอก9หางมาค่ะ อิอิ เลยชอบเรื่องมากๆๆ รู้สึกว่าทุกคนเล่นได้ดีมาก พระเอกจูจีฮุนเ้ข้าถึงอารมณ์มาก สื่อสารทางสายตาได้ดี เก็บกดมากๆ ส่วนออมแทอุงก้อเหมาะกับบทนักสืบมากๆ ส่วนน้องชินมินอา ก้อเล่นดีค่ะแสดงเป็นคนมีพลังจิตในการดูไพ่ได้ดี ยังน่ารักเหมือนเดิม โดยรวมชอบเนื้อเรื่องมากผูกเรื่องได้ดีชวนให้ติดตามค่ะโดยมีไพ่ทาโร่เป็นตัวเดินเรื่อง แต่ตอนจบเศร้าไปหน่อยค่ะ

อยากให้เพื่อนๆช่วยกันมาแชร์ความรู้สึกที่ได้ดูักันค่ะ ขอบคุณค่ะ ..

จากคุณ : ฟานี่ที่รัก
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 54 07:41:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com