Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

The Event ที่ถูกตัดจบไปเพราะคนไม่ค่อยชอบกันหรือเปล่าครับ ติดต่อทีมงาน

(ความเห็นของผมไม่มีสปอย แต่ของคนอื่นไม่รู้นะครับ)

ผมเพิ่งจะได้ดูเรื่องนี้เมื่อหัวค่ำนี้เองครับ ตอนนี้นั่งดูมาราธอนถึงจบ Ep.6 แล้ว
ตอนแรกก็สนุกน่าติดตาม แต่อารมณ์มันชวนหงุดหงิดเล็กน้อยอีตรงตัดไปตัดมา เดี๋ยวชั่วโมงก่อน วันก่อน ปีก่อนมั่ง กะจะให้คล้าย Lost แต่ตัดบ่อยเกิน แล้วตัดตั้งแต่ตอนแรก เล่นเอากะว่าจะเลิกดูไปหลายรอบเลย
แต่พอดูไปเรื่อยๆ เออเริ่มสนุกแฮะ ก็เลยดูมาจนถึงเมื่อกีี้นี้ แต่อารมณ์เดิมกลับมาอีกครั้ง เพราะมันไม่ค่อยสมเหตุสมผลเท่าไหร่ ประมาณว่าหน่วยงานระดับโลก ไม่รัดกุมเอาซะเลย ในหลายๆเรื่อง

ก็เลยลองมา search ดูคนอื่นพูดถึงกัน สรุปว่าเรื่องนี้โดนตัดจบใช่มั้ยครับ และน่าจะกำลังหาทางเป็น Mini Series หาบทสรุปอยู่

เห๊ออ เอาเหอะครับ ผมมาบ่นเฉยๆเพราะยังไงก็กะว่าจะดูให้จนจบแบบรวดเดียวไปเลย ถึงถึงบ่ายๆพรุ่งนี้แหงๆ มีใครติดตามเรื่องนี้อยู่บ้างครับ อยากรู้ว่าดูแล้วได้อารมณืประมาณผมหรือเปล่า
ขอให้ตอนที่เหลือสมเหตุสมผลหน่อยละกัน ใหนๆทำพล็อตมาซะใหญ่โตขนาดนี้แล้ว

จากคุณ : ichioini
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 02:11:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com