Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<บ้านหมาก@พันทิป #15/>> นับถอยหลังรอดูภูตะวันใน... ตะวันเดือด!!!{แตกประเด็นจาก A10773310} ติดต่อทีมงาน

เดือนสิงหาจะได้ดูหมากในภูตะวัน ละครแนวคาวบอยดราม่ากันแล้ว ตอนนี้หนังสือเรื่องย่อได้วางแผงแล้ว เร็วมากกกกก ไม่น่าเชื่อ

ภูตะวัน รับบทโดย ปริญ สุภารัตน์ ...........ฮิ้วววววววววววววว (อันนี้เป็นซาวด์เอฟเฟคจากแม่ยก 555555)

"เรื่องนี้รับบทเป็น ภูตะวัน ครับ คาแรกเตอร์จะดื้อๆ ข้างนอกดูเป็นคนนิ่งๆ แต่ข้างในเป็นคนที่ดื้อมาก จริงๆเป็นเจ้าของไร่แต่แล้วรุ่นพ่อมีการแย่งชิงกัน ฆ่ากัน เราก็ต้องหนีเอาตัวรอด สำหรับเรื่องนี้เตรียมตัวเยอะครับ ไปเรียนขี่ม้า เรียนแอ๊คติ้ง ในเรื่องเป็นคาวบอย ขี่ม้า ยิงปืน ด้วยความที่เราเป็นผู้ชาย เราก็พร้อมแล้วก็อยากลอง ตื่นเต้นนะที่ได้เล่นเรื่องนี้ เรื่องบู๊ ยิงปืน ขี่ม้า ผมว่าผมไหวนะ อยากเล่นอยู่แล้ว ผมเต็มที่ครับ การที่ผมได้มาเล่นเรื่องนี้ ผมว่าเป็นความบังเอิญที่พี่นกชอบบุคลิก นักแสดงที่เล่นด้วยก็เก่งๆทั้งนั้น ไม่ว่าพี่ดอม , พี่เต๋า , พี่จอนนี่ เรามีความอยากแก้แค้นอยู่ในตัวแล้ว มีพี่เต๋าเป็นอาจารย์ให้เรา พี่ดอมบู๊ได้โหดมาก สนุกดีครับ พี่เขาก็ช่วยบอก เราก็ช่วยเซฟพี่ ซ้อมหนักแล้วก็ระวังมากขึ้น พี่เขาตัวใหญ่กว่าผมมากครับ แต่สู้กันได้อยู่ครับ ได้เล่นบู๊แล้วชอบมาก อากาศก็ร้อนมาก ตะวันเดือดจริงๆ ฝาก ตะวันเดือด ด้วยครับ แอ๊กชั่น บู๊เต็มที่ สร้างได้สุดยอด เป็นยุคสมัยสงครามโลกครั้งที่ 2 ด้วย"

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ค. 54 16:48:56

จากคุณ : aja aja fighting
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 16:24:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com